બનાસકાંઠામાં એક દંપતી ફ્લેટ ભાડે રાખી યુવતીઓ પાસે કરાવતા હતા દેહ વેપાર

- Advertisement -
Share

કોરોના મહામારી વચ્ચે બનાસકાંઠાના ડીસામાં આવેલા એક ફ્લેટમાંથી કુટણખાનું ઝડપાયું છે. આ કૂટણખાનું ચલાવતા પતિ-પત્ની અને એક હોમગાર્ડ સહિત કુલ ચાર લોકોની અટકાયત કરવામાં આવી છે. જે મામલે ડીસા દક્ષિણ પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે .

બનાસકાંઠા જિલ્લામાં છેલ્લા ઘણા સમયથી દેહ વિક્રયની બદી ખૂબ જ ફૂલીફાલી છે. જે અંતર્ગત ડીસાના લાટી બજાર વિસ્તારમાં પણ આ પ્રવૃત્તિ ઘણા સમયથી ચાલી રહી હોવાની માહિતી મળતા જ ડીસા વિભાગના ડીવાયએસપી ડો. કુષલ ઓઝા અને ડીસા દક્ષિણ પોલીસની ટીમે મહાલક્ષ્મી ફ્લેટમાં દરોડા પાડયા હતા. જ્યાં એક પતિ-પત્ની અહીં ભાડેથી ફ્લેટ રાખીને કૂટણખાનું ચલાવતા હોવાનું માલુમ પડ્યું હતું.

 

 

ફ્લેટમાં રેડ કરતા જ આ પતિ-પત્ની બહારથી છોકરીઓને પ્રલોભન આપી બોલાવતી હતી અને આ છોકરીઓ જોડે શરીરસુખ માણવા માટે ગ્રાહકોને બોલાવ્યા હતા. 500 રૂપિયામાં છોકરીઓના દેહ વેપાર કરાવતા રંગે હાથ ઝડપાઇ ગયા હતા. પોલીસે વધુ તપાસ કરતા ફ્લેટમાંથી એક હોમગાર્ડ પણ દેહવ્યાપારના ધંધા સાથે સંકળાયેલો ઝડપાયો હતો.

જેથી પોલીસે આ કુંટણખાનું ચલાવતા અને તેની સાથે સંકળાયેલા પતિ, પત્ની, એક હોમગાર્ડ સહિત કુલ ચાર લોકોની અટકાયત કરી છે. જેઓની પાસેથી કોન્ડોમ, મોબાઈલ સહિતનો મુદ્દામાલ પણ જપ્ત કર્યો છે. જ્યારે આરોપીઓ સામે ઇમમોરલ ટ્રાફિક પ્રિવેન્શન એકટ મુજબ ગુનો નોંધી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

ઉલ્લેખનીય છે કે, બનાસકાંઠા જિલ્લામાં છેલ્લા ઘણા સમયથી દેહવિક્રયની પ્રવૃત્તિ ખૂબ જ વધી ગઈ છે અને છેલ્લા એક વર્ષની અંદર બનાસકાંઠા જિલ્લામાંથી ચોથીવાર કુટણખાનું ઝડપાયું હોવાની ઘટના સામે આવી છે. જે મામલે પોલીસે કડક કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

આરોપીઓના નામ:-

1. બાબુ હેમાભાઈ પરમાર રહે. ધૂળિયાકોટ, ડીસા

2. રાધાબેન બાબુભાઈ પરમાર રહે. ધૂળિયાકોટ, ડીસા

3. કિશનજી ચેનજીજી ઠાકોર રહે. લાટી બઝાર, ડીસા

4. પ્રવીણભાઈ રતાભાઈ પરમાર રહે. મેહુલ સોસાયટી, ડીસા

 

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!