ડીસામાં મિલકત અંગે કૌટુંબિક વિવાદ હુમલામાં ફેરવાયો : મોટા પુત્રએ માતા અને ભાઈ પર હુમલો કર્યો, 4ને ઈજા થતા હોસ્પિટલમાં ખસેડાયા

- Advertisement -
Share

ડીસાના લોધાવાસ વિસ્તારમાં એક ઘટના સામે આવી છે, જેમાં મિલકતના વિવાદમાં માતાના મોટા પુત્ર દ્વારા માતા અને તેના નાના પુત્ર પર હુમલો કરવામાં આવ્યો. માતા રત્નાબેન રમેશભાઈ લોધા તેના નાના પુત્ર ગોવાભાઈ સાથે રહે છે, જ્યારે મોટો પુત્ર નીતિનભાઈ તેના પરિવાર સાથે અલગ રહે છે. જો કે, નીતિનને જુદું આપી દેવા છતાં પણ ઘરની માલિકી બાબતે તેમની માતા અને ભાઈ સાથે સમસ્યાઓ અને ઝઘડાઓ થતા હોવાનું જાણવા મળે છે.

સાંજે નીતિનભાઈ તેમની પત્ની પુષ્પાબેન સાથે પાઇપ અને લાકડી સાથે સશસ્ત્ર બનીને માતાના ઘરે આવ્યા હતા. નીતિનભાઈ અને તેમની પત્નીએ મકાનમાં તોડફોડ કરી, મિલકત અંગેની તકરાર વધી ગઈ. જ્યારે રત્નાબેન અને ગોવાભાઈએ દરમિયાનગીરી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, ત્યારે શારીરિક લડાઈ થઈ, જે દરમિયાન રત્નાબેનને તેના માથામાં ગંભીર ઈજા થઈ અને ચારેય વ્યક્તિઓને ચહેરાના ભાગે ઈજાઓ થઈ. ત્યારબાદ ચારેયને સારવાર માટે ડીસા સરકારી હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવ્યા હતા.

રત્નાબેનબેનએ દાવો કર્યો હતો કે નીતિનભાઈએ ભૂતકાળમાં ઘરને લઈને સમસ્યાઓ ઊભી કરી છે, તેમ છતાં તેણીએ તેમનો હિસ્સો તેમને આપી દીધો હતો. તેણીએ એમ પણ જણાવ્યું હતું કે નીતિનભાઈ અને તેની પત્નીએ પહેલા પણ ઝઘડો કર્યો હતો અને પોલીસ અગાઉ પણ આ મામલે સંડોવાયેલી હતી, પરંતુ કોઈ નિરાકરણ આવ્યું ન હતું.

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!