અમીરગઢ પોલીસે ઢોલીયા પાટીયા નજીકથી દારૂ ભરેલી કાર સાથે શખ્સને ઝડપ્યો

Share

 

અમીરગઢ પોલીસે ઢોલીયા પાટીયા નજીકથી મંગળવારે એક દારૂ ભરેલી ગાડીને ઝડપી પાડી છે. પોલીસે કુલ રૂ. 1.22 લાખના મુદ્દામાલ સાથે એક શખ્સને ઝડપી પાડી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

[google_ad]

 

 

આ અંગેની વિગત એવી છે કે, અમીરગઢ પોલીસ સ્ટાફ પેટ્રોલિંગ દરમિયાન બાતમીના આધારે ઢોલીયા ગામના પાટીયા નજીકથી મંગળવારે એક ફોર્ડ કંપનીની આઇકોન સિલ્વર કલરની કાર ગાડી નં. GJ-01-HF-6656 માં સીટના પાછળના ભાગે ચોરખાનું બનાવી જેમાંથી વિદેશી દારૂ ઝડપ્યો હતો.

[google_ad]

 

 

 

 

 

ઝડપાયેલા દારૂમાં રૂ. 17,916 ની કિંમતની નાની-મોટી 171 બોટલ અને હેરાફેરી કરતી ગાડી મળી કુલ રૂ. 1,22,916 ના મુદ્દામાલ સાથે મધુરકરસિંહ (રહે.નાલકા દરવાજા, દેસુરી, તા. દેસુરી, જી.પાલી, રાજસ્થાન) વાળાને ઝડપી પાડયો હતો.

[google_ad]

 

 

 

 

 

 

From-Banaskantha update

 

 


Share