ટ્રાફિક પોલીસે બાઈક સાથે તેના માલિકને પણ ટો કરી ઊંચકી લીધો, વિડીઓ થયો વાઈરલ

Share

પુણે પોલીસ મોટરસાઇકલ ખેંચતી એક તસવીર ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયા બાદ તમામ હેડલાઇન્સમાં છે. ગઈકાલે સાંજે 5 વાગ્યાના અરસામાં બનેલી ઘટનામાં બાઈકને ઉપાડવા માટે ક્રેનનો ઉપયોગ કરીને એક ટો ટ્રક બતાવવામાં આવ્યો છે. જોકે, બાઇકનો માલિક પણ બાઇક પર બેઠો હતો.

[google_ad]

આ ઘટના પુણેના નાના પેઠ વિસ્તારમાં બની હતી. સમર્થ ટ્રાફિક પોલીસ સાથે ટોઇંગ ટ્રક ઓપરેટરો નો-પાર્કિંગ ઝોનમાં પાર્ક કરેલા વાહનો જપ્ત કરી રહ્યા હતા. પાર્ક કરેલા વાહનો સંત કબીર ચોકમાં ટ્રાફિક માટે ગૂંગળામણ સર્જી રહ્યા હતા.

[google_ad]

આ જ વિસ્તારમાં, ટોઇંગ વાને બાઇક પર બેઠેલા વ્યક્તિને ઉપાડવા માટે તેના ક્રેન હાથનો ઉપયોગ કર્યો હતો. જ્યારે બાઇકનો માલિક દાવો કરે છે કે તેણે ત્યાં બાઇક પાર્ક કરી ન હતી અને માત્ર થોડીવાર માટે અટકી હતી, પોલીસ અધિકારીઓએ તેની વાત સાંભળી ન હતી.

[google_ad]

તસવીરમાં બાઇકનો માલિક મોટરસાઇકલ પર બેઠેલો દેખાય છે. તેને મોટરસાઇકલ સાથે ઉંચકવામાં આવ્યો હતો. સવાર તેની સાથે હેલ્મેટ પણ હતો. સ્થળ પર હાજર લોકોએ આ પગલા સામે અવાજ ઉઠાવ્યો હતો.

[google_ad]

Advt

રિપોર્ટ અનુસાર, પોલીસકર્મીઓએ બાઇક ઉપાડવા માટે કોન્ટ્રાક્ટ ટોઇંગ વાનનો આદેશ આપ્યો હતો. પોલીસે એક ફોટોગ્રાફર અને એક રિપોર્ટરને સ્થળ પરથી પણ જવા કહ્યું. જો કે, વિડિઓમાં આની પુષ્ટિ કરી શકાતી નથી.

 

From – Banaskantha Update


Share