ભાભરમાં કમોસમી ભારે પવન સાથે વરસાદી ઝાપટા : વાતાવરણમાં પલટો આવતા ખેડૂતોની ચિંતા વધી

- Advertisement -
Share

બનાસકાંઠા જિલ્લામાં બે દિવસથી વાદળછાયું વાતાવરણ જોવા મળી રહ્યું છે ભર ઉનાળે જિલ્લાના સરહદી વિસ્તારોમાં સાંજના સુમારે અચાનક વાતાવરણમાં પલટો આવતાં ભાભર તેમજ આજુબાજુના વિસ્તારમાં કમોસમી વરસાદી ઝાપટાં પડયા હતા.

 

 

 

 

બનાસકાંઠા જિલ્લાના સરહદી વિસ્તારમાં અચાનક વાતાવરણમાં પલટો આવ્યો હતો ભાભર સુઇગામ તેમજ આજુબાજુના વિસ્તારમાં કમોસમી વરસાદ જેવો માહોલ સર્જાયો હતો જોકે ભાભર સહિત આજુબાજુના વિસ્તારમાં સાંજના સુમારે પવન સાથે વરસાદી ઝાપટાં પડ્યા હતા અચાનક વાતાવરણમાં પલટો આવતા ખેડૂતોની ચિંતાનું મોજુ ફરી વળ્યું છે.

 

 

 

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!