નગ્ન થવાને લઇને ચર્ચામાં રહેનારો અભિનેતાનો રિપોટ આવ્યો કોરોના પોઝિટિવ, ટ્વિટ કરી કહ્યું :

- Advertisement -
Share

મનોરંજનની દુનિયામાં હવે કોરોના વાયરસની અસર ખૂબ જ ઝડપથી જોવા મળી રહી છે. એક પછી એક પીઢ કલાકાર કોવિડ -19 ની પકડમાં આવતા જોવા મળે છે. હવે બોલિવૂડના 55 વર્ષીય અભિનેતા મિલિંદ સોમન કોરોના પોઝિટિવ આવ્યો છે. તેમણે એક ટ્વિટ દ્વારા આ માહિતી આપી છે. આજે અભિનેતા આર માધવને પણ ટ્વિટર પર પોતાને કોરોના પોઝિટિવ હોવાના સમાચાર આપ્યા છે.

મિલિંદ સોમાને થોડા સમય પહેલા જ ટ્વિટ કરીને તેમના ફેન્સને કોરોના પોઝિટિવ હોવાની માહિતી આપી છે. તેમણે લખ્યું, “ટેસ્ટેડ પોઝીટિવ, ક્વોરન્ટાઇન” તમને જણાવી દઈએ કે, મિલિંદ 55 વર્ષનો છે, પરંતુ તે એટલો ફીટ છે કે કોઈ પણ તેને જોયા પછી તેની ઉંમરનો અંદાજ લગાવી શકશે નહીં.

તમને જણાવી દઈએ કે, છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી દેશભરમાં ફરી એકવાર કોરોનાનો કહેર વધી રહ્યો છે. આગામી દિવસોમાં કોરોના કેસોમાં વધારો જોવા મળી રહ્યો છે. મિલિંદ અને આર માધવન પહેલાં અભિનેતા આમિર ખાન, રણબીર કપૂર, કાર્તિક આર્યન અને મનોજ બાજપેયી, “ગલી બોય” ફેમ સિદ્ધંત ચતુર્વેદી, તારા સુતરિયા, અને સંજય લીલા ભણસાલી પણ કોરોનાની પકડમાં આવી ગયા છે.

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!