“ગંગૂબાઇ કાઠિયાવાડી” ને લઇ આલિયા ભટ્ટ અને સંજય લીલા ભણસાલી મુશ્કેલીમાં મુકાયા, ખાવા પડશે કોર્ટના ધક્કા

- Advertisement -
Share

ફિલ્મ નિર્માતા અને દિગ્દર્શક સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડીની મુશ્કેલીઓ ઓછી થતી નથી. આ ફિલ્મનો સતત વિરોધ છે, જ્યારે હવે આ ફિલ્મની મુખ્ય અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ, દિગ્દર્શક સંજય લીલા ભણસાલી અને ફિલ્મના લેખકને મુંબઇની મઝગાંવ કોર્ટ દ્વારા સમન્સ જારી કરવામાં આવ્યું છે. આ તમામને 21 મેના રોજ કોર્ટમાં હાજર રહેવા જણાવાયું છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, ફિલ્મનું શૂટિંગ આજકાલ મુંબઇના ફિલ્મ સિટીમાં ચાલુ છે. શૂટ માટેના સેટની ડિઝાઇન બનાવવા માટે લગભગ 6.5 કરોડ રૂપિયા ખર્ચ કરવામાં આવ્યા છે. તાજેતરમાં જ આ ફિલ્મનું ટીઝર રિલીઝ કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં આલિયાના ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડીનો અવતાર ખૂબ જ પસંદ આવ્યો હતો. ટીઝરમાં ચાહકોને આલિયા ભટ્ટની કારકીર્દિનું અત્યાર સુધીની શક્તિશાળી રૂપ જોવા મળ્યું. 1 મિનિટ 30 સેકંડનું ટીઝર આવી છાપ છોડી દે છે, તે જોઈને કે દરેક લોકો આલિયાની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.

અરજદારે (ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડીનો પુત્ર) આરોપ લગાવ્યો છે કે ફિલ્મ “ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી” માં તેના પરિવારનું ખરાબ નામ લાવવામાં આવી રહ્યું છે. તેમણે એમ પણ કહ્યું છે કે આ ફિલ્મ સાચી નથી, પરંતુ ખોટા તથ્યો પર આધારિત છે. ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડીના પુત્રના કહેવા મુજબ, ફિલ્મમાં ખોટા તથ્યો બતાવવામાં આવ્યા છે. અગાઉ પણ ફિલ્મનું નામ બદલવાની માંગ કરવામાં આવી હતી. તાજેતરમાં મહારાષ્ટ્ર કોંગ્રેસના ધારાસભ્ય અમીન પટેલે ફિલ્મ “ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી” નામ બદલવાની માંગ કરી હતી. તેમણે કહ્યું કે આથી કાઠિયાવાડ શહેરની છબી બગડશે.

હુસેન ઝૈદીની પુસ્તક “માફિયા ક્વીન્સ ઓફ મુંબઈ” પર આધારીત આ ફિલ્મ ડોન ગંગુબાઈની વાર્તા બતાવશે. ગંગુબાઈ એ 60 ના દાયકામાં મુંબઇ માફિયાઓનું મોટું નામ હતું. એવું કહેવામાં આવે છે કે તેણીને તેના પતિ દ્વારા માત્ર 500 રૂપિયામાં વેચવામાં આવી હતી. ત્યારથી તે વેશ્યાવૃત્તિમાં સામેલ થઈ ગઈ હતી. આ પછી, તેણે સખત મહેનત કરી અને મજબૂર છોકરીઓ માટે પણ ઘણું કામ કર્યું. ફિલ્મમાં અજય દેવગણનો કેમિયો પણ જોવા મળશે.

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!