“નારીનું અપમાન કરનારાઓનું પતન નિશ્ચિત” કંગનાએ ઇશારા-ઇશારામાં શિવસેનાને આડેહાથ લીધી

- Advertisement -
Share

કંગના રનૌત તાજેતરમાં જ તેના જીવનના 34 વર્ષ પૂરા કર્યા છે. 34 મો જન્મદિવસ તેમના જીવન માટે ખૂબ જ ખાસ હતો. તેના જન્મદિવસના એક દિવસ પહેલા, તેણીને ફિલ્મ “મણિકર્ણિકા” અને “પંગા” માટે શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીનો રાષ્ટ્રીય ફિલ્મ એવોર્ડ મળ્યો. બીજી તરફ, આ વર્ષે રિલીઝ થયેલી કંગનાની ફિલ્મ “થલાઇવી”ના ટ્રેલરમાંથી ” તેજસ” ના લુક સુધી “પંગા ગર્લ” એ આખો દિવસ ચર્ચામાં રહી હતી.

થલાઇવીના ટ્રેલર લોન્ચિંગ માટે કંગના ચેન્નઈ ગઈ હતી. અહીં કંગનાએ મીડિયા સમક્ષ તેના હૃદય વિશે વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે જે વ્યક્તિ મહિલાનું અપમાન કરે છે તેનું શું થાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર કંગનાનો આ વીડિયો વાયરલ થઇ રહ્યો છે. આ વીડિયો દ્વારા લોકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે તેમણે શિવસેનાને આ કહ્યું છે. ફિલ્મ “થલાઇવી” માં, કંગના રનૌતે 20 કિલો વજન ઘટાડ્યું છે. કંગના કહે છે કે તેની ફિલ્મ તેની માટે ખૂબ જ પડકારજનક હતી. આવી સ્થિતિમાં મંગળવારે આ ફિલ્મના ટ્રેલર લોંચિંગ પ્રસંગે કંગના તેના આંસુ રોકી શકી ન હતી.

કંગના રનૌત થલાઇવીના ટ્રેલર લોંચ દરમિયાન મીડિયાએ પ્રશ્નોના ખૂબ જ સારા પ્રતિસાદ આપ્યા હતા. તેણે કોઈનું નામ લીધું નહીં, પરંતુ પોતાના વિરોધીઓને નિશાન બનાવ્યા. કંગનાનો આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, વીડિયોમાં કંગના કહી રહી છે કે, “મારી સાથે ઘણું બધું થઈ રહ્યું હતું, પરંતુ મારું માનવું છે કે જે નારીનું અપમાન કરે છે તેનું પતન નિશ્ચિત છે. આ ઇતિહાસમાં જોઈ શકાય છે. રાવણે સીતાનું અપમાન કર્યું અને કૌરવોએ દ્રૌપદીનું કર્યું , હું મારી જાતને દેવી નથી કહેતી, પણ હું એક સ્ત્રી પણ છું. મેં હંમેશાં મારી જાત માટે વાત કરી છે, મેં કોઈને નુકસાન નથી કર્યું, મેં ફક્ત મારી જાતને સુરક્ષિત કરી છે.”

તમને જણાવી દઈએ કે કંગના તમિલ સિનેમાની અભિનેત્રી અને તમિલનાડુના દિવંગત મુખ્ય પ્રધાન જે. જયલલિતાના પાત્રમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું ટ્રેલર એક જ દિવસે ચેન્નાઈ અને મુંબઇમાં કંગનાના જન્મદિવસ પર બે જગ્યાએ લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું.

 

From – Banaskantha Update 


Share
- Advertisement -

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!