ડીસાના ઢુંવા રોડ પર રહેતાં આધેડ પર પાંચ શખ્સો દ્વારા જીવલેણ હુમલો કરાતા ચકચાર

- Advertisement -
Share

સમગ્ર બનાસકાંઠા જિલ્લામાં છેલ્લા ઘણા સમયથી મહિલા પર અને હત્યાચાર ના બનાવો દિનપ્રતિદિન વધી રહ્યા છે ત્યારે વધુ એક કિસ્સો ડીસા પથકમાં બનવા પામ્યો હતો ડીસાના ઢુંવા રોડ પર રહેતા પ્રવીણભાઈ તુલસીદાસ લોધા પર તેમના ખેતરની બાજુમાં રહેલા પાંચ શખ્સો દ્વારા જીવલેણ હુમલો કરતા ચકચાર મચી ગઈ છે.

 

 

પ્રવીનભાઈ તુલસીદાસ લોધાને તેમની બાજુમાં ખેતરમાં રહેતા દલાભાઈ જોરાભાઈ રબારી થતા ઈશ્વર ભાઈ જોરાભાઈ રબારી પરેશભાઈ દલાભાઈ રબારી અને ગોકુલભાઈ ઈસવર બબાઈ રબારી ગામ ભોંયણ થતા તેમની સાથે સોમાભાઈ પોપટભાઈ ઠાકોર તમામ શખ્સો સાથે મળી હાલમાં લાકડીઓ તેમજ વાસી લઈને હુમલો કરવા પહોંચેલ.

પ્રવીણભાઈને ભૂંડી ગાળો બોલતા તેમને બોલવાની ના પાડતા ઉશ્કેરાયેલા શખ્સો દ્વારા પ્રવીણભાઈ લોધાને “અમારા ભાગીદાર સોમાભાઈ પોપટભાઈ ઠાકોર ઉપર ટેલિફોન કરવાનો કેમ ખોટો આરોપ નાખેલ છે” તેમ કહી આવેશમાં આવી અને પ્રવીણભાઈ તુલસીદાસ લોધા ઉપર હથિયારો વડે હુમલો કરતા તેમને ગંભીર ઇજાઓ પોહંચી હતી.

 

Advt

 

ઈજાઓ પહોંચતા તેમને ડીસા સિવિલ હોસ્પિટલમાં સારવાર અર્થ ખસેડવામાં આવ્યા હતા અને હુમલો કરનાર શખ્સ દ્વારા પ્રવીણભાઈ તુલસીદાસ લોધાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપતા ડીસા તાલુકા પોલિસ સ્ટેશનમાં હુમલો કરનાર પાંચ શખ્સો સામે ફરિયાદ નોંધવા પામી છે.

 

 

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!