જાણીને ચોંકી જશો કે બબીતાજી થી નારાજ થઇ ગયા હતા જેઠાલાલ : એકબીજા સાથે વાત પણ નથી કરતા

- Advertisement -
Share

સબ ટીવીના લોકપ્રિય શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માના બબીતા​​જી મુખ્ય પાત્ર જેઠાલાલની ક્રશ છે. જેઠાલાલ બબીતા​​જી સાથે વાત કરવાની કોઈ તક ચૂકતા નથી. જો બબીતા​​જી કોઈ કામ કહે છે, તો જેઠાલાલ તેને પૂર્ણ કરવા માટે જાન લગાવી લે છે. તે બબીતાજીનું ધ્યાન રાખે છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એકવાર દિલીપ જોશીના કેટલાક મિત્રો તેમની સાથે તારક મહેતાના ઉલટા ચશ્માના સેટ પર મળવા આવ્યા હતા. તે મુનમુન દત્તાનો પણ ફેન હતો અને તેની સાથે ફોટો લેવા માંગતો હતો. દિલીપ જોશીએ મુનમુન દત્તાને મિત્રો સાથે તસવીર લેવાનું કહ્યું હતું પરંતુ કેટલાક કારણોસર મુનમુન દત્તાએ ના પાડી હતી. દિલીપ જોશીને આ જ ખરાબ લાગ્યું અને તેઓ તેમનાથી ગુસ્સે થયા. એવું કહેવામાં આવે છે કે જેઠાલાલે ઘણા દિવસોથી બબીતા ​​જી સાથે વાત કરી નહોતી.

આ સિરિયલમાં આ બંનેની કેમિસ્ટ્રી જબરદસ્ત છે. સિરિયલમાં બબીતાજીનું પાત્ર મુનમુન દત્તા ભજવી રહ્યા છે જ્યારે દિલીપ જોશી જેઠાલાલની ભૂમિકામાં છે. બંને સ્ટાર્સ રીઅલ લાઈફમાં પણ સારા મિત્રો છે.

બન્ને વચ્ચે ઘણા સમયથી વાત થઇ ન હતી અને આ ગેરસમજને સમજવામાં ઘણો સમય લાગે છે. પરંતુ હવે બન્ને પહેલાની જેમ દોસ્ત બની ગયા છે. જણાવી દઇએ કે બબીતાજીના રોલ માટે મેકર્સને મુનમુન દત્તાનું નામ દીલીપ જોષીએ જ જણાવ્યું હતું. આ બન્ને ગત 12 વર્ષથી આ શોમાં નજરે પડે છે.

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!