આખરે કેમ ઉર્વશીને તેની મમ્મીએ મોકલી વિરાટની તસવીર ?

- Advertisement -
Share

બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલાએ પોતાના કામથી લોકોનું દિલ જીતવા માટે કોઈ કસર બાકી રાખી નથી. તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર ફોટા અને વીડિયો શેર કરીને ફેન્સ સાથે જોડાયેલી રહે છે.

પરંતુ હાલમાં જ ઉર્વશી રૌતેલાએ એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જેમાં તેણે જણાવ્યું છે કે તે એકદમ ડરી ગઈ છે. ખરેખર, તેની માતાએ તેના મેસેજ પર ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલીનો ફોટો શેર કર્યો છે, જેમાં તે તેની માતા સાથે રસોડામાં કામ કરતો નજરે પડે છે. આ ફોટો શેર કરતી વખતે ઉર્વશી રૌતેલાએ પૂછ્યું કે તેનો હેતુ છે.

આ પોસ્ટ કરતાં ઉર્વશીએ લખ્યું, “હેલો મિત્રો, મને તમારા લોકોની મદદની જરૂર છે. મારી માતા મીરા રૌતેલાએ મને આ ફોટો મેસેજ પર મોકલ્યો. તમને શું લાગે છે કે તે મારી સાથે શું કરાવવા માંગે છે. તેનો છુપાયેલ હેતુ શું છે? “હું ખૂબ ડરી ગયું છું.” તેની પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતાં, એક યૂઝર્સે લખ્યું, “તે ઇચ્છે છે કે તમે તેના કામમાં તેની મદદ કરો.”

ઉર્વશી રૌતેલાની આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે, સાથે જ ફેન્સ પણ તેની પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. ઉર્વશીએ શેર કરેલી આ તસ્વીરમાં વિરાટ કોહલી તેની માતા સાથે રસોડામાં કામ કરતા જોવા મળી રહ્યો છે અને આ તે તેની જૂની તસવીર છે.

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -
error: Content is protected !!