દિયોદર ST બસ સ્ટેશનનું આજે મુખ્યમંત્રી કરશે ઇ-લોકાર્પણ

- Advertisement -
Share

મુખ્યમંત્રી વિજયભાઇ રૂપાણી દ્વારા 1 જાન્યુઆરીના રોજ સાંજે 4 કલાકે દિયોદર ખાતે નિર્માણ પામેલ એસ.ટી. બસ સ્ટેશનનું ગાંધીનગરથી ઇ-લોકાર્પણ કરશે. પાલનપુર એસ. ટી. વિભાગના દિયોદર મુકામે રૂ.1.59 કરોડના ખર્ચે બાંધવામાં આવેલ આર.સી.સી. ફ્રેમ સ્ટ્રક્ચરવાળા સુવિધાયુક્ત નવીન બસ સ્ટેશનથી આ અંદાજે 35,000 મુસાફરોને વાહન-વ્યવહારની સુવિધા પ્રાપ્ત થશે. બસ સ્ટેશનમાં 700 બસોનું આવાગમન રહે છે. જેમાં વિદ્યાર્થી ટ્રીપ-122 દૈનિક, એક્ષપ્રેસ ટ્રીપ-50 દૈનિક, લોકલ ટ્રીપ-350 દૈનિક, અન્ય ડેપો વિભાગની ટ્રીપો-53 દૈનિક આમ કુલ ટ્રીપો- 453 દૈનિક છે.

 

 

 

From – Banaskantha Update


Share
- Advertisement -
Fuldeep Solanki
Fuldeep Solankihttp://banaskanthaupdate.com
Co-Founder - Managing editor, Banaskantha update

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

error: Content is protected !!