પાટણ શહેર પ્રમુખ તરીકે ધવલભાઈ ઠકકરની નિમણુક

- Advertisement -
Share

પાટણ શહેર પ્રમુખ તરીકે ધવલભાઈ ઠકકરની નિમણુક

આમ આદમી પાર્ટી પાટણ જિલ્લા ની આજ રોજ મિટિંગ કરવા માં આવી આવનાર જિલ્લા પંચાયત તાલુકા પંચાયત તથા નગરપાલિકા ની ચુંટણી લડવા માટે આહ્વાન કરવા માં આવ્યું મીટીંગ માં પાટણ જિલ્લા પ્રભારી લલિતભાઈ વાઘેલા ના વરદ હસ્તે હોદેદાર ની નિમણુક કરવામાં આવી આમ આદમી પાર્ટી ના પાટણ શહેર પ્રમુખ તરીકે ધવલભાઈ ગોરધનભાઈ ઠક્કર મડાણા(ગઢ)વાળા નિમણુક કરવામાં આવી

આ મીટીંગ માં પાટણ શહેર ના સંગઠન જડપી બને ને બુથ લેવલ કામ જડપી કામ થાય એ માટે ચર્ચા કરવામાં આવી
આ મીટીંગ માં પાટણ જિલ્લા પ્રભારી લલિતભાઈ વાઘેલા પાટણ જિલ્લા પ્રમુખ પ્રશાંત ચૌધરી પાટણ જિલ્લા ઉપપ્રમુખ મહમાદભાઈ પાટણ જિલ્લા મહામંત્રી ભરતપુરી ગોસ્વામી બનાસકાંઠા જિલ્લા મહિલા પ્રમુખ રોશનીબેન ધવલકુમાર ઠક્કર તથા પાટણ જિલ્લા ના કાર્યકર્તા એ હાજરી આપી


Share
- Advertisement -

Latest news

- Advertisement -
- Advertisement -
- Advertisement -

Related news

- Advertisement -
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

error: Content is protected !!